1. No Spam

Những bất lợi khi phải nhập hàng quần áo qua trung gian

Thảo luận trong 'Thời trang - làm đẹp' bắt đầu bởi bosiquanao, 17/8/17.

1. bosiquanao

bosiquanao SVIP

Không phải ai cũng thành công ngay lúc khởi đầu, trong nghành nghề kinh doanh quần áo thì càng khó hơn nữa vì đây là nghành có lượng người buôn bán nhiều nhất, trải dài từ nhà sản xuất, xưởng may, xưởng gia công, các shop bán sỉ quần áo, các shop bán lẻ.... một chuỗi như vậy thì việc chúng ta chưa tìm được nguồn hàng tốt từ lúc đầu không phải ai ai không mắc phải, thế nên chúng ta cần phải tìm hiểu thông tin, kinh nghiệm mà mọi người chia sẽ, mình sẽ tổng hợp tại đây để các bạn dễ dàng tìm thấy và khắc phục ngay vấn đề đang mắc phải nhằm cải thiện tình hình kinh doanh.

Những ai đang mắc phải vấn đề "lấy hàng qua quá nhiều trung gian" ?

Có phải bạn đang lấy hàng tại một shop bán lẻ không chuyên sỉ.
    Nơi bán sỉ, lẻ đó có lượng hàng rất ít.
    Chổ mà bạn lấy hàng không có địa chỉ cụ thể để bạn đến xem hàng
    Chổ bán sỉ cho bạn bán rất nhiều loại, họ bán rất nhiều thứ như bỏ sỉ đồ nam, đồ nữ, giày dép, phụ kiện ....
    Bạn nhập hàng tại nơi đó bán rất ít, do không có khả năng cạnh tranh về giá với các shop khác
    Hàng bạn bán luôn bị khách hàng so kè với chổ khác, giống chổ khác...
    Bạn phải đặt cọc tiền cho họ mới lấy sỉ được, và chỉ trả lại khi không còn mua hàng hoặc không được lấy lại.
    Hàng bạn đặt luôn luôn báo có nhưng khi lấy thì bị hết rất nhiều.
    Không được đổi trả nếu muốn.
    ..... và còn rất nhiều thứ nữa nhưng đây là mấu chốt quan trọng cho bạn để nhận ra rằng mình đang mắc phải sai lầm, cần phải được thay đổi ngay nếu không muốn kéo dài tình trạng "càng bán càng lỗ".
    Yên tâm tôi sẽ gợi ý cho bạn viêc bạn tìm nguồn hàng quần áo sỉ không qua trung gian, giá cả sẽ khiến bạn giật mình vì luôn rẻ hơn 10 - 20k so với nơi bạn đang lấy, cùng chất liệu và cùng mẫu mã qua các thông tin dưới đây.

Vậy những nơi bán sỉ quần áo lớn, xưởng quần áo cho bạn lợi ích gì, đặc điểm nhận biết ra sao ?

• Địa chỉ tham khảo: 329/13/10 Tân Hương, Tân Quý, Tân Phú
    • Zalo 0909356289
    • Website: bosiquanaonam.vn
    Địa chỉ họ rất rõ ràng, có cả địa chỉ kho hàng và xưởng may cho bạn đến tham khảo mẫu mã, chất liệu
    Hàng lúc nào cũng phải có trong kho ít nhất 10.000 sản phẩm
    Thường không đa dạng dòng hàng, chỉ chuyên hàng nam hoặc hàng nữ hoặc chỉ sơ mi và quần hoặc cả 2 loại quần, áo thôi.
    Giá luôn đảm bảo cho bán bán sỉ lại được, bán lẻ luôn phải lời ít nhất 50k - 100k.
    Không cần đặt cọc tiền vì toàn bộ hàng là có sẵn bạn không lấy vẫn không sao.
    Do lượng hàng có sẵn rất nhiều nên bạn bán rất sướng không sợ hết hàng khi lấy, cho bạn đổi trả thoải mái
    Với giá nhập vào đảm bảo bán ra không cao hơn nơi khác, không lo khách so kè giá ép giá.

Qua đây chắc phần nào bạn đã thấy được lợi ích khi bạn nhập hàng tại nơi sỉ lớn không qua quá nhiều trung gian. Bạn muốn thành công thì hãy chọn mặt mà gửi vàng, đừng để doanh thu ngày càng thu hẹp, khách hàng ra đi vì nơi khác đều có mẫu đó giá rẻ.

Chúng tôi là đơn vị cung cấp sỉ quần áo tận xưởng không qua trung gian, tiêu chí của chúng tôi đó là sản phầm làm ra phải luôn luôn hơn nơi khác về giá cạnh tranh và chất lượng tuyệt vời nhất, hàng hóa không làm số lượng quá lớn rồi bán đổ tháo ra làm loãng thị trường, khiến cho người kinh doanh mua về không bán được, đụng hàng hay cạnh tranh lẫn nhau là điều tối kị nhất.

Giá sỉ chúng tôi bán ra tương xứng với chất lượng bạn mua về nên đừng so sánh với hàng, hình ảnh nơi khác. Thị trường chung nên ai cũng muốn bán được và cạnh tranh xấu là điều không ai tránh khỏi vì vậy chúng tôi cũng rất mong người mua hàng có cái nhìn cụ thể để chọn đúng nơi cung cấp hàng hóa cho mình.

2. bosiquanao

bosiquanao SVIP

Các bạn có thể đến xem hàng trực tiếp từ 8h sáng đến 7h tối nha

3. bosiquanao

bosiquanao SVIP

Shop về hàng nhiểu mẫu quần + áo denim cực đẹp các bạn qua xem lấy hàng nhé